11A3-We Are Best Friends

Join the forum, it's quick and easy

11A3-We Are Best Friends
11A3-We Are Best Friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tử vi thứ Sáu 31/8

Go down

Tử vi thứ Sáu 31/8   Empty Tử vi thứ Sáu 31/8

Bài gửi  Admin Thu Aug 30, 2012 3:48 pm

Mỗi người đều có ý kiến riêng, hãy lắng nghe họ nói, thay vì quay lưng lại và chỉ bảo vệ mình nhé Xử Nữ.
Bạch Dương (21/03-20/04)

Hôm nay Bạch Dương nên thận trọng, đừng bắt tay với bất cứ thứ gì mới mẻ, dù bạn có hào hứng đi nữa. Hãy dành thời gian giải quyết các công việc còn dang dở và đảm bảo rằng mọi người cũng vậy nhé.

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Hôm nay Kim Ngưu cần làm việc với tập thể để sẻ chia quan điểm, suy nghĩ của mình, đừng giấu chúng trong lòng nhé. Thông qua các hoạt động này, bạn sẽ có thêm nhiều ý tưởng hay đấy.

Song Tử (21/05-21/06)

Song Tử không thực sự nắm bắt được những gì diễn ra ngày hôm nay, vậy thì hãy nhờ tới mọi người giúp bạn hiểu rõ hơn về các chi tiết, trong khi bạn thì nhìn nhận tổng thể nhé.

Cự Giải (22/06-22/07)

Nguồn năng lượng tinh thần và cảm xúc đồng điệu, mang tới cho Cự Giải một ngày rất hiệu quả, nhất là khi bạn xử trí các vấn đề có liên quan tới chuyện tình cảm. Đừng bỏ lỡ cơ hội này nhé.

Sư Tử (23/07-23/08)

Những người thân yêu nhất với Sư Tử đang trong giai đoạn khó khăn, họ cần ở bạn sự sẻ chia và cả chịu đựng nữa. Để tránh những mâu thuẫn có thể nổ ra, tốt hơn cả là kiềm chế một chút.

Xử Nữ (23/08-22/09)

Mỗi người đều có ý kiến riêng, hãy lắng nghe họ nói, thay vì quay lưng lại và chỉ bảo vệ mình. Đơn giản nhất, bạn có thể… kiệm lời một chút, để ai đó biết rằng họ được tôn trọng.

Thiên Bình (23/09-22/10)

Thiên Bình đã có rất nhiều việc cần phải giải quyết rồi, vậy thì đừng ôm đồm thêm công việc vào người nữa nhé. Nếu bạn cứ muốn vậy thì buổi tối bạn sẽ vô cùng lo lắng vì mọi thứ ngổn ngang đấy.

Thần Nông (23/10-21/11)

Điều gì đó khó hiểu khiến đồng nghiệp hoặc láng giềng của Thần Nông bối rối, nhưng bạn chính là sự trợ giúp đắc lực cho họ. Vốn yêu thích các câu đố, ngày hôm nay, bạn hoàn toàn có thể giải bài toán này mà.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Hôm nay là ngày hoàn hảo nếu Nhân Mã muốn nắm bắt các cơ hội và chuyển sang một hướng đi mới, đừng đứng một chỗ quá lâu. Hãy đảm bảo rằng bạn có được sự ủng hộ cần thiết nhé.

Ma Kết (22/12-19/01)

Tâm trạng Ma Kết trở nên thật bay bổng, vậy thì còn chần chờ gì nữa mà không bày tỏ mình một cách thật “nghệ sĩ” nhỉ?. Mọi người xung quanh sẽ rất bất ngờ với sự mới mẻ mà bạn mang tới đấy.

Bảo Bình (20/01-18/02)

Chăm sóc bản thân nhiều hơn nhé Bảo Bình, nếu bạn cứ bận chú ý tới những người khác mà quên mình thì không ổn đâu. Ai đó có thể phụ thuộc vào bạn, nhưng điều đó có ng hĩa là sẻ chia hạnh phúc mà thôi.

Song Ngư (19/02-20/03)

Với nguồn năng lượng dồi dào, Song Ngư có một ngày làm việc thật hiệu quả. Vào buổi tối, với những thành quả tuyệt vời bạn có được, ắt hẳn bạn sẽ vui và hài lòng, phải không?.

Kẹo Kéo
Admin
Admin
Quản lí diễn đàn
Quản lí diễn đàn

https://11a3bf.forumvi.com